



MAMLAKA YA SERIKALI MTANDAO ZANZIBAR (eGAZ)

FOMU YA USAJILI WA WASIMAMIZI WA MFUMO WA VIBALI VYA SAFARI ZA NJE YA NCHI (ZanVibali)

SEHEMU A: TAARIFA ZA TAASISI	
WIZARA/IDARA/TAASISI	ANUANI
Jina la Wizara:	S.L.P:
Jina la Taasisi/Idara	Anuani:
Ufupisho:	Wilaya:
	Mkoa:
	Simu:
	Nukushi(fax):
	Barua Pepe:

SEHEMU B: TAARIFA ZA MSIMAMIZI WA MFUMO (Inajazwa na Msimamizi wa Mfumo wa ZanVibali)	
Jina Kamili:	
Nambari ya simu:	
Barua pepe:	
Cheo:	
Idara/Taasisi:	

Anaepewa Majukumu : Tiki(✓)

Afisa Utumishi:

Afisa TEHAMA :

SEHEMU C: UTHIBITISHO WA MKUU WA TAASISI:

Jina kamili:

Saini:

Tarehe:

Muhuri:

SEHEMU D: KWA MATUMIZI YA WAKALA WA SERIKALI MTANDAO TU.

1. Jina kamili:

2. Cheo:

3. Tarehe:

4. Saini: