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L Zanzibar
MAMLAKA YA SERIKALI MTANDAO ZANZIBAR (eGAZ)

FOMU YA USAJILI WA MTUMIAJI WA MFUMO WA VIBALI VYA SAFARI ZA NJE YA NCHI
(ZanVibali)

KWA MATUMIZI YA NDANI YA WIZARA/TAASISI

SEHEMU A: TAARIFA ZA MTUMIAIJI (Inajazwa na Mtumiaji wa Mfumo wa ZanVibali)

Jina Kamili:

Nambari ya simu:

Barua pepe:

Cheo:

Idara/Taasisi:

Anaepewa Majukumu : Tiki( ¥ )

Mkuwa wa Taasisi: D

Mtumiaji wa Kawaida : []

SEHEMU B: UTHIBITISHO WA MKURUGENZI/AFISA (UTUMISHI) :

JiNa Kamilis ceeiiiiiiiii i i e et eeaaaas

13Y= 1121 S

LK L= 1 T

Muhuri:




