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FOMU YA MAOMBI YA KUPATIWA MFUMO WA BARUA PEPE (GMS)
(Government Mail System)

Tarehe:

Jina la Taasisi:

1. Jina la kikoa (domain):

2. Jina la kikoa linahifadhiwa na kuhudumiwa na

3. Idadi ya watumishi wanaotegemea kutumia barua pepe:

4. Majina mawili ya watumishi wanaotakiwa kupatiwa mafuzo ya usimamizi wa
mfumo:

i. Jina kamili:

Nambari ya simu ya mkononi:

ii. Jina kamili:

Nambari ya simu ya mkononi:

Tanbih:

Iwapo jina la kikoa linahifadhiwa na kuhudumiwa na taasisi nyengine hakikisha

unafuata utaratibu wa kuihamisha kwenda kwa Mamlaka ya Serikali Mtandao

Tanzania na Wakala wa Serikali Mtandao Zanzibar kama utaratibu unavotaka.

Fomu ya Maombi Kupatiwa Mfumo wa GMS Toleo: 1.0 Wakala wa Serikali Mtandao Zanzibar
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